Thành phần:
+ Paracetamol 650 mg
+ Dextromethorphan hydrobromid 20 mg
+ Phenylephrin hydroclorid 10 mg
Thành phần tá dược:
Mannitol, acid citric khan, Natri bicarbonat khan, natri carbonat, natri citrat dihydrat, aspartam, povidon K30, tween 20, simethicon, mùi chanh, PEG 6000.







